Mgomo wa wafanyakazi wa serikali umeingia siku ya pili leo | Masuala ya Jamii | DW | 19.08.2010
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Mgomo wa wafanyakazi wa serikali umeingia siku ya pili leo

Polisi wametumia risasi za mpira kuwatawanya waandamanaji

Wafanyakazi wa serikali nchini Afrika Kusini wameendelea na mgomo wao kwa siku ya pili hii leo. Polisi wamelazimika kutumia risasi za mpira kuwatawanya waalimu waliokuwa wakirusha matofali na mawe. Wakati huo huo wauguzi wamelivunja lango la hospitali moja mjini Johanneburg kwenye mgomo huo wa nchi nzima wa wafanyakazi wanaodai kuongezwa mishahara. Josephat Charo amezungumza na bwana Isaac Khomo, mwandishi wa habari mjini Johannesburg na kwanza kumuuliza hali ilivyo kwa sasa.

Mwandishi: Josephat Charo

Mhariri:Abdul-Rahman

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

  • Tarehe 19.08.2010
  • Mwandishi Josephat Nyiro Charo
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo https://p.dw.com/p/Oro4
  • Tarehe 19.08.2010
  • Mwandishi Josephat Nyiro Charo
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo https://p.dw.com/p/Oro4
Matangazo

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com