Benedikt wa 16 aomba dua ya amani | Habari za Ulimwengu | DW | 07.12.2008
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Habari za Ulimwengu

Benedikt wa 16 aomba dua ya amani

Kiongozi wa kanisa katoliki ulimwenguni awaomba waumini wawaombee wahanga wa mashambulio ya Jos na Mumbai

Vatican City:


Kiongozi wa kanisa katoliki ulimwenguni Benedikt wa 16 ametoa mwito wa kuwaombea duwa wahanga wa mashambulio ya India na wa matumizi ya nguvu nchini Nigeria.Akiwahutubia waumini waliokusanyika katika uwanja wa Saint Peter mjini Vatican kiongozi huyo wa kanisa katoliki ulimwenguni ameyalaani mashambulio hayo na kuyataja kua ni ya kikatili na yasiyokua na maana.Ametoa mwito watu wawe na imani na upendo kuweza kujenga jamii inayostahiki mbele ya Mungu na walimwengu.

  • Tarehe 07.12.2008
  • Mwandishi Oumilkher Hamidou
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo https://p.dw.com/p/G6JJ
  • Tarehe 07.12.2008
  • Mwandishi Oumilkher Hamidou
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo https://p.dw.com/p/G6JJ
Matangazo

Sikiliza Matangazo Yetu

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com