Aghanistan na kashfa ya fedha toka Iran. | Wafanyakazi wa Idhaa ya Kiswahili | DW | 26.10.2010
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Timu Yetu

Aghanistan na kashfa ya fedha toka Iran.

Rais Hamid Karzai wa Afghanistan amekiri kwamba ofisi yake imepokea fedha taslimu kutoka Iran.

default

Rais wa Afghanistan Hamid Karzai.

Amesema serikali ya Iran imekuwa ikikabidhi kiasi cha hadi Euro milioni 700 mara mbili kwa mwaka, kwa kile alichokiita ''msaada'' na ''gharama maalumu'', na kusisitiza kuwa fedha hizo zimetolewa kwa njia ya uwazi.

No Flash Iran Atom Präsident Mahmud Ahmadinedschad

Rais wa Iran, Mahmoud Ahmadinejad.

Rais wa Afghanistan ameyasema hayo, alipokuwa akijibu ripoti iliyochapishwa na gazeti la New York Times kuhusiana na fedha hizo.

Msemaji wa Wizara ya mambo ya Nchi za Nje wa Marekani, Philip Crowley amewaambia waandishi wa habari kwamba nchi yake bado ina mashaka na hatua hiyo ya Iran ya kuipatia fedha Afghanistan.

  • Tarehe 26.10.2010
  • Mwandishi Halima Nyanza(ZPR)
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo https://p.dw.com/p/PnyO
  • Tarehe 26.10.2010
  • Mwandishi Halima Nyanza(ZPR)
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo https://p.dw.com/p/PnyO
Matangazo

Sikiliza Matangazo Yetu

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com