Watanzania wanne wauliwa Msumbiji | Masuala ya Jamii | DW | 11.02.2016
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Watanzania wanne wauliwa Msumbiji

Kamanda wa polisi mkoani Mtwara, Henry Mwaibambe, anaripoti kwamba Watanzania hao walikuwa wakifanya biashara ya madini Msumbiji. Inaaminika kwamba wauaji walikuwa majambazi.

Sikiliza sauti 02:47

Ripoti ya Salma Mkalibala kutoka Mtwara

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Matangazo

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com