Serikali ya Tanzania kuhamia Dodoma? | Masuala ya Jamii | DW | 03.08.2016
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Serikali ya Tanzania kuhamia Dodoma?

Uamuzi wa ghafla wa Rais John Magufuli wa Tanzania kutaka serikali ihamie mji mkuu Dodoma kutoka Dar es Salaam imezua mjadala. Mtaalamu wa uchumi kutoka Tanzania, Ernest Ngowi, anaelezea athari za kiuchumi.

Sikiliza sauti 02:44
Sasa moja kwa moja
dakika (0)

Mahojiano na Dr. Ernest Ngowi

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com