Msaada kwa wajawazito wanaokatisha masomo | Masuala ya Jamii | DW | 24.03.2017
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Wanawake na Maendeleo

Msaada kwa wajawazito wanaokatisha masomo

Baadhi ya wasichana hulazimika kuacha shule baada ya kupata mimba. Nchini Tanzania, Taasisi ya Elimu ya Watu Wazima imefanikisha mpango wa kuwarudisha mashuleni. Zaidi ya wasichana 2,700 wamesaidiwa.

Sikiliza sauti 09:46
Sasa moja kwa moja
dakika (0)

Sikiliza Makala ya Wananwake na Maendeleo

         

   

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com