Maandamano kupinga kodi ya mitandao Uganda | Masuala ya Jamii | DW | 11.07.2018
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Maandamano kupinga kodi ya mitandao Uganda

Jeshi la polisi limetumia mabomu ya machozi kuwatawanya mamia ya waandamanaji wanaopinga kodi kwa matumizi ya mitandao ya kijamii. Watumiaji wanatakiwa kulipa shilingi 200 za Uganda (Tsh 116, Ksh 5) kwa siku.

Sikiliza sauti 02:04
Sasa moja kwa moja
dakika (0)

Mahojiano na Lubega Emmanuel akiwa Kampala

       

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com