Wataliban wauwa polisi wanne Afghanistan | Habari za Ulimwengu | DW | 13.01.2008
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Habari za Ulimwengu

Wataliban wauwa polisi wanne Afghanistan

KANDAHAR:

Polisi wanane wa Afghanistan wameuawa katika shambulio lililofanywa na wapiganaji wa Kitaliban.

Polisi inasema kuwa shambulio hilo limeetokea katika kituo cha ukaguzi kusini mwa nchi hiyo. Wapiganaji hao inasemekana walishambulia kituo kimoja kinachopatikana katika wilaya ya Maywand katika mkoa wa Kandahar.Afisa wa polisi katika wilaya jirani ya Neven amesema washambuliaji hao baadae waliondoka na magari mawili ya polisi pamoja na silaha za maofisa hao wa polisi.

Sikiliza Matangazo Yetu

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com