Baada ya masheikh wa uamsho kuachiwa huru watu wana maoni gani? | Media Center | DW | 17.06.2021
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Media Center

Baada ya masheikh wa uamsho kuachiwa huru watu wana maoni gani?

Baada ya Masheikh wa Jumuiya ya Uamsho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar (JUMIKI) waliokuwa wanashikiliwa kwa miaka tisa sasa katika magereza ya Ukonga Dar es Salaam kuachiwa huru, yapi yanayozungumzwa? Ahmad Juma alikusanya maoni haya.

Tazama vidio 02:25