Bado watu waokolewa kwenye ghorofa lililobomoka Nairobi | Masuala ya Jamii | DW | 06.05.2016
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Bado watu waokolewa kwenye ghorofa lililobomoka Nairobi

Karibu wiki moja baada ya ghorofa moja kuporomoka, watu kadhaa wameweza kutolewa kwenye vifusi vya jengo hilo lililopo kwenye mtaa wa Huruma, Nairobi. Majengo yaliyojengwa kiholela yaanza kubomolewa.

Sikiliza sauti 02:49
Sasa moja kwa moja
dakika (0)

Ripoti ya Alfred Kiti kutoka Nairobi

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com