Tanzania yasema wakosoaji wanapuuza mchango wake kwa wakimbizi | Masuala ya Jamii | DW | 28.07.2021
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Tanzania yasema wakosoaji wanapuuza mchango wake kwa wakimbizi

Rashid Chilumba amezungumza na waziri wa mambo ya ndani wa Tanzania, George Simbachawene na kumuuliza miongoni mwa mengine, ni kitu gani inajivunia nchi hiyo kuhusu kuwalinda wakimbizi.

Sikiliza sauti 03:18