Mradi wa kuwaelimisha wasichana Ghana kuhusu teknolojia | Mada zote | DW | 19.10.2016
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Afrika yasonga mbele

Mradi wa kuwaelimisha wasichana Ghana kuhusu teknolojia

Regina Agyare Honu ni mwanamke aliyefanya kazi katika sekta ya TEHAMA nchini Ghana ambayo imetawaliwa zaidi na wanaume. Lakini hakuna aliyemtilia maanani hata kutokana na ubunifu wa bidhaa zake.

Tazama vidio 02:59
Sasa moja kwa moja
dakika (0)