Mimi niko safi - Muhongo | Matukio ya Afrika | DW | 27.01.2015
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Matukio ya Afrika

Mimi niko safi - Muhongo

Aliyekuwa waziri wa nishati na madini wa Tanzania, Sospeter Muhongo, anasema kujiuzulu nafasi hiyo kulikochochewa na kashfa ya Akaunti ya Tegeta Escrow hakumaanishi kwamba alihusika na makosa yoyote.

Aliyekuwa Waziri wa Nishati na Madini wa Tanzania, Sospeter Muhongo.

Aliyekuwa Waziri wa Nishati na Madini wa Tanzania, Sospeter Muhongo.

Katika makala hii ya Kinagaubaga, waziri huyo wa zamani anafafanua hatua yake ya kujiuzulu kwenye dakika za mwisho mwisho na pia mustakabali wake baada ya kuondoka kwenye wadhifa huo.

Kusikiliza mahojiano hayo, bonyeza alama ya spika za masikioni hapo chini.

Mwandishi: Mohammed Khelef
Mhariri: Josephat Charo

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Matangazo

IJUE DW

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com