Hekaya za Bi Khadija: Wa kike naye mtoto | Masuala ya Jamii | DW | 19.01.2016
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Hekaya za Bi Khadija: Wa kike naye mtoto

Mzee Kombo hakuwa na raha kwenye ndoa yake kwa kuwa mkewe, Mama Mbeyu, alimzalia watoto wawili na wote wa kike, lakini karaha ilikuja kugeuka furaha kuu pale alipofahamu kuwa hata wa kike naye pia ni mtoto.

Sikiliza simulizi hii ya Khadija Ali kwa kubonyenza alama ya spika za masikioni hapo chini.

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Matangazo

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com