An ɗage zaɓen Jamhuriyar Afirka ta Tsakiyya | Labarai | DW | 27.01.2016
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Labarai

An ɗage zaɓen Jamhuriyar Afirka ta Tsakiyya

Nan gaba ne za a bayyana ranar da za a gudanar da zagaye na biyu na zaɓen shugaban ƙasar wanda tun farko aka shirya gudanarwa a ranar Lahadi mai zuwa.

zaɓen shugaban ƙasar zagaye na biyu wanda za a fafata tsakanin Anicet Georges Dologuele da Faustin Archange Touadera dukkanisu tsofin firaministoci.
Zaɓen wanda aka shirya gudanar a wannan lahadi mai zuwa an ɗageshi har zuwa wani lokacin da za a bayyana a nan gaba saboda dalilan tsare-tsare

A share ɗaya kwamitin tsaro na MDD ya tsawaita takunkumi haramta sayar da makamai ga jamhuriyar Afirka ta Tsakiya da tsawon shekara guda.