Wananchi wasemaje kuhusu madawa ya kulevya? | Masuala ya Jamii | DW | 10.02.2017
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Tanzania

Wananchi wasemaje kuhusu madawa ya kulevya?

Wakati watu mashuhuri kama wanasiasa na wasanii wakiendelea kutakwa kujieleza kwa polisi kuhusu shutuma za kuhusika katika biashara ya madawa ya kulevya, wananchi wanaelezea mtazamo wao juu ya sakata hili.

Sikiliza sauti 01:31
Sasa moja kwa moja
dakika (0)

Watanzania wazungumzia madawa ya kulevya

                         

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com