1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Matukio ya Afrika

Mzozo kuhusu mchanga wa migodini Tanzania

Mbunge wa CHADEMA, Tundu Lissu, amemkosoa Rais John Magufuli ambaye amekataza mchanga wa migodi ya dhahabu kupelekwa nje ya nchi. Lissu amesema kufanya hivyo ni kuvunja mikataba iliyosainiwa zamani.

Sikiliza sauti 03:10

Mahojiano na Tundu Lissu

Mchanga wenye madini sasa utapaswa kuchambuliwa ndani ya nchi hiyo kwa manufaa ya taifa. Mchanga huo umekuwa ukisafirishwa kwenda zaidi nchini Japan kwa ajili ya uchambuzi zaidi wa madini mengineyo. Isaac Gamba amezungumza na Tundu Lissu na mmoja wa wachambuzi wa masuala ya uchumi na masuala yanayohusiana na mikataba ya madini kutoka nchini Tanzania, Buberwa Kaiza, kupata maoni yake juu ya agizo hilo.

Sauti na Vidio Kuhusu Mada