1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Timu Yetu

Wataliban wasema wameua mateka wa Kijerumani

Ripoti zisizothibitishwa zimemnukulu msemaji wa Taliban akisema,mateka wote 2 wa Kijerumani waliokamatwa siku ya Jumatano katika Wilaya ya Wardak nchini Afghanistan wameuawa.

Wanamgambo wa Taliban wanataka majeshi ya kigeni yaondoke Afghanistan

Wanamgambo wa Taliban wanataka majeshi ya kigeni yaondoke Afghanistan

Yousuf Ahmad anaesemekana kuwa ni msemaji wa Taliban, aliviarifu vyombo vya habari kwa njia ya simu kuwa mateka hao wa Kijerumani waliuawa baada ya kumalizika ule muda uliotolewa,kuanzisha moja kwa moja majadiliano pamoja na serikali za Ujerumani na Afghanistan.

Wataliban wanataka Ujerumani iwaondoshe wanajeshi wake 3,000 ambao ni sehemu ya vikosi vya NATO vinavyosimamia usalama nchini Afghanistan.

Wahandisi hao wawili wa Kijerumani na wafanyakazi wenzao watano wa Kiafghanistan,walitekwa nyara walipokuwa wakifanya kazi katika mradi wa bwawa nchini Afghanistan.

Sikiliza Matangazo Yetu

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com