Wanadiplomasia wawili wapigwa marufuku kuingia Afghanistan. | Habari za Ulimwengu | DW | 26.12.2007
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Habari za Ulimwengu

Wanadiplomasia wawili wapigwa marufuku kuingia Afghanistan.

Kabul.

Afghanistan imewaamuru wanadiplomasia wa Uingereza na Ireland kuondoka nchini humo. Maafisa wa serikali mjini Kabul wamesema kuwa watu hao wameamriwa kutoingia tena nchini humo baada ya madai kuwa walikutana na wapiganaji wa taliban wakati wa ziara yao katika jimbo la kusini lenye mapigano la Helmand. Mmoja kati ya watu hao waliotakiwa kuondoka nchini humo alikuwa mfanyakazi wa umoja wa mataifa na mwingine ni mfanyakazi wa umoja wa Ulaya.

Sikiliza Matangazo Yetu

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com