1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Afrika yasonga mbele

"Utafiti wangu lazima unufaishe watu"

Mtafiti Dr. Askwar Hilonga kutoka Tanzania amegundua namna ya kuchuja maji kuondoa kemikali na vijidudu. Anataka utaalamu wake usiishie kwenye makaratasi bali uinufaishe jamii.

Asilimia 50 ya wagonjwa waliolazwa kwenye hospitali nchini Tanzania wanaumwa magonjwa ya tumbo ambayo mara nyingi husababishwa na uchafu kwenye maji. Tatizo hilo lilimfanya Dr. Askwar Hilonga kutafuta namna ya kusafisha maji ya kunywa kwa njia rahisi na nafuu.

Kusikiliza mahojiano kati ya Elizabeth Shoo na Dr. Askwar Hilonga bonyeza alama ya spika za masikioni hapo chini.

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Sikiliza Matangazo Yetu

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com