1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Timu Yetu

Uganda yasema inaweza kutuma kikosi chote kinachohitajika Somalia

Rais wa Uganda Yoweri Museveni amekuwa akihimiza juhudi za haraka zichukuliwe kuimarisha usalama ndani ya Somalia

default

Rais Yoweri Museveni wa Uganda

Rais Yoweri Museveni wa Uganda amesema kuwa nchi yake pekee iko tayari kuongeza kikosi cha kulinda amani cha Umoja wa Afrika nchini Somalia-AMISOM na kufikia wanajeshi 20,000 ili kupambana na waasi wa Kiislamu wa Somalia. Matamshi hayo aliyatoa jana (04.10.2010) mjini Entebbe wakati akizungumza na Kamati ya Usalama ya mataifa ya Umoja wa Ulaya.

Grace Kabogo alizungumza na msemaji wa Jeshi la Uganda, Luteni Kanali Felix Kulaije na kwanza anaelezea nia hiyo ya Uganda na jinsi suala hilo litakavyoshughulikiwa.

Mtayarishaji: Grace Patricia Kabogo

Mhariri:Josephat Charo

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

  • Tarehe 05.10.2010
  • Shirikisha wengine Tuma Facebook Google+
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo http://p.dw.com/p/PVpY
  • Tarehe 05.10.2010
  • Shirikisha wengine Tuma Facebook Google+
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo http://p.dw.com/p/PVpY

Sikiliza Matangazo Yetu

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com