Matumizi ya kupindukia ya viboko hatari kwa watoto | Masuala ya Jamii | DW | 28.12.2011
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Matumizi ya kupindukia ya viboko hatari kwa watoto

Jamii nyingi zina utaratibu wa kutumia bakora (mkwaju, kiboko) kama njia mojawapoi ya kuwafundiha watoto adabu na nidhamu, ikiaminika kwamba mtoto asiyelelewa kwa bakora, basi hawezi kuwa na heshima wala nidhamu sahihi.

Mwanajeshi mtoto.

Mwanajeshi mtoto.

Makala hii ya Salma Said inazungumzia namna matumizi ya kupindukia ya vikobo dhidi ya watoto yanavyohatarisha maisha ya watoto hao na pia kuvunja haki zao za kibinaadamu.

Makala: Matumizi ya kupindukia ya viboko hatari kwa watoto
Mtayarishaji: Salma Said
Mhariri: Othman Miraji

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com