Mahojiano na Mwanaharakati Hassan Omar Hassan kuhusu kifo cha Profesa Wangari Maathai | Masuala ya Jamii | DW | 26.09.2011
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Mahojiano na Mwanaharakati Hassan Omar Hassan kuhusu kifo cha Profesa Wangari Maathai

Marehemu Profesa Wangari Maathai atakumbukwa kwa juhudi zake za kuyasukuma mbele masuala ya haki za binadamu na ulinzi wa mazingira.

default

Marehemu Profesa Wangari Maathai

Jee mshindi huyo wa Tuzo ya Nobel alikuwa mtu wa aina gani? Hilo ndilo suali Thelma Mwadzaya alilomuuliza Hassan Omar Hassan ambaye ni mwanaharakati wa masuala ya haki za binadamu na mwanasheria nchini Kenya .

Mwandishi: Thelma Mwadzaya

Mhariri: Mohamed Abdulrahman

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com