1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Habari za Ulimwengu

LONDON: Dakake Margaret Hassan awatolea mwito waislamu wadai maiti

Dadake Margaret Hassan, muingereza aliyekuwa akifanya kazi na shirika la misaada na aliyetekwa nyara na kuuwawa nchini Irak miaka miwili iliyopita, amewataka waislamu waudai mwili wa marehemu kufuatia kunyongwa Saddam Hussein.

Deirdre Fitzsimons amevunjika moyo kuona kwamba waislamu wengi wamekasirishwa na hatua ya Saddam kunyongwa wakati wa siku kuu ya Eid al Adha, lakini hawakusema lolote dadake alipouwawa wakati wa mwezi wa ramadhani.

Margaret Hassan aliishi Irak kwa miaka 30 kabla kutekwa nyara mnamo mwezi Oktoba mwaka juzi na kuuwawa kwa kupigwa risasi mwezi mmoja baadaye.

Sikiliza Matangazo Yetu

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com