Kwa nini vijana wanakosa ajira licha ya kusoma? | Masuala ya Jamii | DW | 14.09.2011
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Kwa nini vijana wanakosa ajira licha ya kusoma?

Licha ya vijana wengi kuhitimu wakiwa na elimu nzuri, bado ukosefu wa ajira umekuwa kikwako kikubwa kwao linapokuja suala la kujiimarisha kimaisha na kujenga mustakabali wao.

Vijana wanahitimu na vyeti vizuri lakini hakuna ajira kwao

Vijana wanahitimu na vyeti vizuri lakini hakuna ajira kwao

Caro Robi, katika makala hii ya Vijana Mchaka Mchaka, anazungumzia kile kilichopo nyuma ya kilema cha maofisi ya serikali na hata ya binafsi kupigania kuajiri watu wenye uzoefu tu, na hivyo kuwasukuma vijana wanaohitimu sasa kutoka chuoni nje ya ulingo wa ajira.

Mtayarishaji: Caro Robi
Mhariri: Othman Miraji

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com