Kufifia kwa mastaa chipukizi | Masuala ya Jamii | DW | 29.11.2012
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Kufifia kwa mastaa chipukizi

Baada ya mashindano ya kutafuta mwanamuziki bora anayeinukia kwenye muziki, washindi wa mashindano hayo huzima ghafla kama walivyowaka. Sababu ni nini?

Justin Bieber

Justin Bieber

Stumai George kwenye Vijana Mchakamchaka anaangalia sababu, hoja na dawa ya kuinuka na kuporomoka kwa ghafla kwa mastaa chipukizi wanaotokea kwenye mashndano ya kusaka vipaji vya muziki Afrika Mashariki.

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com