1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Habari za Ulimwengu

Israel yasema wakati umefika kufikiria juu ya Ukanda wa Gaza.

Israel yafikiria kulegeza sukurubu Ukanda wa Gaza?

default

Waziri Mkuu wa Israel Benjamin Netanyahu.

Kutokana na ongezeko la shinikizo la kimataifa Israel sasa inafikiria kulegeza masharti ya kuifunga mipaka ya Ukanda wa Gaza.

Msemaji wa serikali ya Israel amefahamisha kwamba waziri Mkuu Benjamin Netanyahu ,leo atakutana na baraza lake la mawaziri , kujadili juu ya kuirefusha orodha ya mahitaji yanayoweza kuruhusiwa kuingizwa katika Ukanda wa Gaza- sehemu inayodhibitwa na Hamas.

Waziri wa masuala ya kijamii Isaac Herzog amesema wakati sasa umefika wa kubadili namna ambayvo mipaka ya Ukanda wa Gaza imekuwa inafungwa.

Lakini Israel wakati wote imekuwa inahoji kwamba imeifunga mipaka ya Ukanda wa Gaza ili kuzuia silaha kupenyezwa kwa ajili ya Hamas.

  • Tarehe 16.06.2010
  • Mwandishi Abdu Said Mtullya
  • Shirikisha wengine Tuma Facebook Google+
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo http://p.dw.com/p/NroJ
  • Tarehe 16.06.2010
  • Mwandishi Abdu Said Mtullya
  • Shirikisha wengine Tuma Facebook Google+
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo http://p.dw.com/p/NroJ

Sikiliza Matangazo Yetu

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com