Mashirika ya haki za binaadamu yawatetea albino nchini Tanzania | Masuala ya Jamii | DW | 19.03.2009
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Mashirika ya haki za binaadamu yawatetea albino nchini Tanzania

Nchini Tanzania mashirika manne yanayojishughulisha na haki za binadamu nchini humo yameifikisha serikali ya Jamhuri ya Muungano katika mahakama kuu kwa madai ya kuzembea kuzuia vitendo vya kinyama dhidi ya albino.

Kwenye hoja zao zilizowasilishwa mashirika hayo yanaitaka serikali iwalipe fidia albino walioathirika.Kwa upande mwa pili wanaharakati hao wanaitaka serikali itunge sheria zitakazowapa haki sawa albino.

Kutoka Dar es salaam George Njogopa ana maelezo kamili.

Mwandishi: George Njogopa

Mhariri: Miraji Othman

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Matangazo

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com