Ghana yataka adhana itumwe kwa WhatsApp kupunguza kelele | Masuala ya Jamii | DW | 18.04.2018
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Ghana yataka adhana itumwe kwa WhatsApp kupunguza kelele

Ghana yautaka msikiti wa Fadama mjini Accra kupunguza kelele na kuwaita waumini wake kwenda kusali kwa WhatsApp badala ya adhana ya kipaza sauti. Na hotuba ya Julius Malema wakati wa kumuaga Winnie Mandela yavuma mitandaoni.

Sikiliza sauti 09:45