1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Matukio ya Afrika

Tanzania: Kazi ya kuandika Katiba yaanza leo

Kazi ya kuandika katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania imeanza rasimi leo baada ya kumazilika kwa hatua ya wabunge kutoa michango yao hapo jana.

Kazi hiyo itakuwa ikitekelezwa na kamati ya kanuni ya bunge la katiba kabla kufuatiwa na hatua nyingine. Sudi Mnette amezungumza na mmoja kati ya wajumbe wa bunge hilo, Salma Said ambapo kwanza alitaka kujua pamoja na kasoro zilizokuwa zikijitokeza katika mchakato huo na hasa tafrani ya jana katika michango wa baadhi ya wabunge kitaka suala la muungano, hali jumla ikoje? Kusikiliza mazungumzo hayo bonyeza alama ya spika za masikioni hapo chini

Mwandishi: Sudi Mnette

Mhariri: Mohamed Abdul-Rahman

Sauti na Vidio Kuhusu Mada