1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

IDHAA YA KISWAHILI

Musharaf asema Marekani isithubutu kuvamia Pakistan

---

SINGAPORE

Rais wa Pakistan Pervez Musharraf amefahamisha kwamba hatua yoyote ya wanajeshi wa Marekani dhidi ya wanamgambo katika eneo la mpaka na Afghanstan itakayochukuliwa bila idhini yake itachukuliwa kama uvamizi.

Rais Musharraf ametoa matamshi hayo katika gazeti la Singapore la The Straits Times.Amesema serikali yake itapinga hatua yoyote ya wanajeshi wanaongozwa na Marekani katika maeneo hayo tete ya kuwasaka wanamgambo wakiislamu.Aidha rais Musharraf ameliambia gazeti hilo kwamba atajiuzulu ikiwa serikali mpya itakayokuja baada ya uchaguzi uliopangiwa kufanyika mwezi ujao itaamua kumtilia shaka.Pakistan imekuwa ikishinikizwa na Marekani kuwamaliza Alqaeda na wanamgambo wa Taliban wanaoaminika kuwa wanajificha katika maeneo hayo ya milimani karibu na mpaka wa Pakistan na Afghanstan.Hivi karibuni gazeti la New York Times nchini Marekani lilichapisha taarifa kwamba Marekani inafikiria kuanzisha opresheni kali za kijeshi katika eneo la Pakistan.

  • Tarehe 11.01.2008
  • Shirikisha wengine Tuma Facebook Google+
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo http://p.dw.com/p/Co0k
  • Tarehe 11.01.2008
  • Shirikisha wengine Tuma Facebook Google+
  • Chapisha Chapisha ukurasa huu
  • Kiungo http://p.dw.com/p/Co0k

Sikiliza Matangazo Yetu

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com