Je wanaume huchukulia vipi suala la upangaji uzazi? | Masuala ya Jamii | DW | 29.11.2016
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Je wanaume huchukulia vipi suala la upangaji uzazi?

Ni kwa nini wanaume wengi huchelea kushiriki mbinu za upangaji uzazi zinazohusu upasuaji? John Juma anazungumza na wahusika kwenye makala ya Afya Yako

                       

Sikiliza sauti 09:44
Sasa moja kwa moja
dakika (0)

Je changamoto za upangaji uzazi kwa wanaume ni zipi?

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com