Changamoto za kampeni ya chanjo Kisumu | Masuala ya Jamii | DW | 22.06.2016
  1. Inhalt
  2. Navigation
  3. Weitere Inhalte
  4. Metanavigation
  5. Suche
  6. Choose from 30 Languages

Masuala ya Jamii

Changamoto za kampeni ya chanjo Kisumu

"Tunaamini Mungu atatuponya ndiyo maana hatutaki chanjo." Wahudumu wa afya wanakutana na vikwazo kadhaa wanapotaka kutoa chanjo kwa wakazi wa Kisumu, Kenya. John Marwa anaangazia hilo katika Afya Yako.

Sikiliza sauti 09:45
Sasa moja kwa moja
dakika (0)

Makala ya Afya na John Marwa

Sauti na Vidio Kuhusu Mada

Unaweza kusikiliza matangazo yetu hapa

Kusikiliza matangazo ya Idhaa ya Kiswahili ya DW, tafadhali bonyeza alama ya spika ya masikioni hapo chini, na kuwasiliana nasi, tafadhali tuandikie moja kwa moja kupitia: kiswahili@dw.com